6 กุมภาพันธ์ 2567 นายจิมจง ทองคำวัน ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเชียงใหม่ เขต 6 มอบหมายให้ นางเตือนใจ ณ รังษี ผู้อำนวยการกลุ่มนิเทศ ติดตามและประเมินผลการจัดการศึกษา เป็นประธานการประชุมการชี้แจงแนวทางการทดสอบความสามารถด้านการอ่าน RT ชั้นประถมศึกษาปีที่ 1 การทดสอบคุณภาพผู้เรียน NT ชั้นประถมศึกษาปีที่ 3 ปีการศึกษา 2566 ครั้งที่ 1/2567 ณ ห้องประชุมวชิรธาร ชั้น 3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเชียงใหม่ เขต 6 อำเภอจอมทอง จังหวัดเชียงใหม่
![](https://www.chiangmaiarea6.go.th/cma6/wp-content/uploads/2024/02/062-1-724x1024.jpg)