11 มกราคม 2567 นายจิมจง ทองคำวัน ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเชียงใหม่ เขต 6 มอบหมายให้ นายสุภัทร์ เขียนโพธิ์ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเชียงใหม่ เขต 6 เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการนิเทศนักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครูสำหรับนักศึกษาทุนโครงการครูรักษ์ถิ่น รุ่นที่ 1 เพื่อสร้างความเข้าใจหลักเกณฑ์ วิธีการประเมิน และวางแผนการดำเนินงาน ณ ห้องประชุมแม่ยะ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเชียงใหม่ เขต 6 อำเภอจอมทอง จังหวัดเชียงใหม่
![](https://www.chiangmaiarea6.go.th/cma6/wp-content/uploads/2024/01/011-724x1024.jpg)