วันศุกร์ที่ 22 ธันวาคม 2566 นายจิมจง ทองคำวัน ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเชียงใหม่เขต 6 มอบหมายให้ นางขวัญลักษณ์ อันทองวัจน์กร รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเชียงใหม่ เขต 6 เป็นตัวแทนเข้าร่วมเป็นเกียรติ ในพิธีรับพระราชทานเครื่องราชอิสริยาภรณ์ชั้นสายสะพาย เบื้องหน้าพระบรมฉายาลักษณ์พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว ประจำปี 2565 ประจำปี 2566
![](https://www.chiangmaiarea6.go.th/cma6/wp-content/uploads/2023/12/ข้อความในย่อหน้าของคุณ-2-723x1024.jpg)