19 ธันวาคม 2566 นายจิมจง ทองคำวัน ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเชียงใหม่ เขต 6 นางขวัญลักษณ์ อันทองวัจน์กร รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเชียงใหม่ เขต 6 และบุคลากรในสังกัด ร่วมกิจกรรมการประกวดรำวงประยุกต์ และชมการแสดงของนักเรียนในงานสืบสานวัฒนธรรม ประเพณี และของดีจอมทอง ครั้งที่ 14 ณ ลานหน้าที่ว่าการอำเภอจอมทอง อำเภอจอมทอง จังหวัดเชียงใหม่
![](https://www.chiangmaiarea6.go.th/cma6/wp-content/uploads/2023/12/336-724x1024.jpg)