15 ธันวาคม 2566 นายจิมจง ทองคำวัน ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเชียงใหม่ เขต 6 มอบหมายให้ นางขวัญลักษณ์ อันทองวัจน์กร รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเชียงใหม่ เขต 6 ร่วมกิจกรรมพิธีเปิด “งานสืบสานศิลปะ วัฒนธรรม ประเพณี และของดีจ๋อมตอง ครั้งที่ 14” ณ ลานหน้าที่ว่าการอำเภอจอมทอง อำเภอจอมทอง จังหวัดเชียงใหม่
![](https://www.chiangmaiarea6.go.th/cma6/wp-content/uploads/2023/12/331-724x1024.jpg)