21 สิงหาคม 2566 นางสาวเกษแก้ว ปวนแดง ผู้อำนวยการกลุ่มนิเทศ ติดตาม และประเมินผลการจัดการศึกษา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเชียงใหม่ เขต 6 เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการฝ่ายดำเนินการตรวจ และอ่านความถูกต้องของข้อมูลที่เผยแพร่บนเว็บไซต์ OIT ของโรงเรียนในสังกัด เพื่อให้มีการดำเนินการที่ถูกต้อง และนำจุดบกพร่องไปพัฒนา และวางแผนการทำงานให้ดีขึ้น ณ ห้องประชุมแม่ยะ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเชียงใหม่ เขต 6 อำเภอจอมทอง จังหวัดเชียงใหม่
![](https://www.chiangmaiarea6.go.th/cma6/wp-content/uploads/2023/08/207-723x1024.jpg)