วันที่ 27 กุมภาพันธ์ 2566 นายพัฒนพงศ์ พวงทอง ผอ.สพป.เชียงใหม่ เขต 6 พร้อมด้วย นายนพพร เดชชิต รอง ผอ.สพป.เชียงใหม่ เขต 6 ได้ลงพื้นที่ ตรวจราชการ เยี่ยมอาคารสถานที่ ให้กำลังใจคณะผู้บริหาร คณะครู และนักเรียน ณ โรงเรียนบ้านแม่มุ โรงเรียนบ้านแม่เอาะ โรงเรียนตำรวจตระเวนชายแดนบ้านแม่ขอ และโรงเรียนบ้านแม่ซา อ.แม่แจ่ม จ.เชียงใหม่
![](https://www.chiangmaiarea6.go.th/cma6/wp-content/uploads/2023/03/9-1024x768.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea6.go.th/cma6/wp-content/uploads/2023/03/10-1024x768.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea6.go.th/cma6/wp-content/uploads/2023/03/11-1024x768.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea6.go.th/cma6/wp-content/uploads/2023/03/1-1024x768.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea6.go.th/cma6/wp-content/uploads/2023/03/2-1024x768.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea6.go.th/cma6/wp-content/uploads/2023/03/3-1024x768.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea6.go.th/cma6/wp-content/uploads/2023/03/4-1024x768.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea6.go.th/cma6/wp-content/uploads/2023/03/5-1024x768.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea6.go.th/cma6/wp-content/uploads/2023/03/7-1024x768.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea6.go.th/cma6/wp-content/uploads/2023/03/8-1024x768.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea6.go.th/cma6/wp-content/uploads/2023/03/12-1024x768.jpg)