วันพุธที่ 18 มกราคม 2566 นายพัฒนพงศ์ พวงทอง ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเชียงใหม่ เขต 6 พร้อมด้วย นายนพพร เดชชิต รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเชียงใหม่ เขต 6 ได้ตรวจเยี่ยมพร้อมทั้งให้คำแนะนำการจัดกิจกรรมการเรียนการสอนโรงเรียนบ้านท่าข้าม อำเภอจอมทอง จังหวัดเชียงใหม่
![](https://www.chiangmaiarea6.go.th/cma6/wp-content/uploads/2023/01/1-3-1024x768.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea6.go.th/cma6/wp-content/uploads/2023/01/2-3-1024x768.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea6.go.th/cma6/wp-content/uploads/2023/01/3-3-1024x768.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea6.go.th/cma6/wp-content/uploads/2023/01/4-1-1024x768.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea6.go.th/cma6/wp-content/uploads/2023/01/5-1-1024x768.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea6.go.th/cma6/wp-content/uploads/2023/01/6-2-1024x768.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea6.go.th/cma6/wp-content/uploads/2023/01/7-1-1024x768.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea6.go.th/cma6/wp-content/uploads/2023/01/8-1-1024x768.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea6.go.th/cma6/wp-content/uploads/2023/01/9-1-1024x768.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea6.go.th/cma6/wp-content/uploads/2023/01/10-2-1024x768.jpg)